สูตรบำรุงผิว

มือใหม่กรุณาอ่านที่นี่ - กรุณาอ่านก่อนตั้งคำถาม

คำถาม กรุณาสอบถามในห้องคำถามเท่านั้นคะ

สูตร anti-aging cream, eye-cream, whitening serum, body lotion, makeup remover, อื่นๆ มาแบ่งปันกันนะคะ

คำถาม กรุณาสอบถามในห้องคำถามเท่านั้นคะ

โพสต์โดย staff » อังคาร ก.พ. 09, 2016 12:07 pm

สวัสดีคะ

เรียนท่านสมาชิกทุกท่าน ขอความร่วมมือ คำถามใดๆ กรุณาสอบถามในห้องคำถามเท่านั้นคะ หากสอบถามในห้องนี้ คำถามจะถูกลบคะ ขออภัยในความไม่สะดวกคะ

ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร:

แนะนำสูตรมาร์คหน้า กับพอกผิวกายหน่อยคะ

โพสต์โดย pair_jiraprapa » อาทิตย์ ส.ค. 28, 2016 1:55 pm

ช่วยแนะนำสูตรมาร์คหน้า พอกหน้า และมาร์คพอกตัวหน่อยคะ
pair_jiraprapa

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร:

Re: คำถาม กรุณาสอบถามในห้องคำถามเท่านั้นคะ

โพสต์โดย nukung_130677 » เสาร์ ม.ค. 28, 2017 4:34 pm

รบกรนขอ สูตร ครีมบำรุงผิวหน้า สำหรับคนเป็น ฝ้า กระ หน่อยนะคะ
nukung_130677

จำนวนสูตร:

Re: คำถาม กรุณาสอบถามในห้องคำถามเท่านั้นคะ

โพสต์โดย sucheera.3261 » จันทร์ มิ.ย. 12, 2017 6:23 pm

ขอสอบถามค่ะ เป็นคนผิวแห้งผสมมัน ได้สั่งVitamin C e Cecilia lite กับ เชียบัตเตอร์อัลตร้า ซ้อฟ กับ พิเทร่า ไม่ทราบว่าจะใช้สามตัวนี้เป็นครีมบำรุงผิวได้ไหมค่ะลองทาใต้ท้องแขนแล้วไม่มีอาการแพ้ เวลาใช้ต้องเขย่ากันไหมค่ะ แล้วลงตัวไหนก่อนค่ะ เว้นช่วงกี่นาทีค่ะเพื่อให้ครีมซึม เสร็จแล้วต่อด้วยกันแดดได้ไหมค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่ช่วยตอบคำถามยาวไปนิดหนึ่ง
sucheera.3261

จำนวนสูตร:

โพสต์โดย o.shop.kit » ศุกร์ มิ.ย. 23, 2017 12:15 pm

สอบถามครับ

อยากลองทำกันแดดดู แต่ไม่ทราบว่าถ้าอยากให้ เบสเป็น ซิลิโคน หรือ เจล นี้ สามารถใช้ Hyaluronic Acid ได้ไหมครับ? ทั้งโมเลกุลเล็ก และใหญ่ และ สารให้ความชุ่มชื้นอื่นๆ (ที่ไม่ใช่น้ำมัน) ไม่ทราบมีตัวไหนแนะนำอีกไหมมคครับ?

ขอบคุณครับ
o.shop.kit

จำนวนสูตร:

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผิว

X