สูตรบำรุงผม

มือใหม่กรุณาอ่านที่นี่ - กรุณาอ่านก่อนตั้งคำถาม

ขอสูตรแชมพู SLS free และสารสกัดที่เหมาะสำหรับทำแชมพู

สูตรโคลนหมักผม ครีมนวดผม สำหรับบำรุงผมหรือหนังศรีษะ ให้ผมหนา นุ่ม แข็งแรง ของใครเด็ดเชิญทางนี้เลยคะ

ขอสูตรแชมพู SLS free และสารสกัดที่เหมาะสำหรับทำแชมพู

โพสต์โดย s.diewtrakoon » พุธ ก.ค. 11, 2018 7:04 pm

ขอสูตรแชมพู SLS free ค่ะ และสารสกัดจากธรรมชาติตัวไหนบ้างที่แนะนำสำหรับใส่ในแชมพูคะ
s.diewtrakoon

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร:

Re: ขอสูตรแชมพู SLS free และสารสกัดที่เหมาะสำหรับทำแชมพู

โพสต์โดย staff » พฤหัสฯ. ก.ค. 19, 2018 8:45 pm

สวัสดีคะ

ท่านสมาชิกสามารถดูตัวอย่างสูตร SLS Free Shampoo ได้จาก รายละเอียดหน้าผลิตภัณฑ์ Sulfate Free Shampoo Base (pH 7, Clear, Foaming) คะ
ขอบคุณคะ
Staff - MySkinRecipes
staff

จำนวนสูตร:

ย้อนกลับไปยัง สูตรบำรุงผม

X