สูตรแต่งหน้า

ขอ สูตร ทำ ลิปแท่งหมุนแบบเป็นเนื้อใสเจลแข็งหน่อยค่ะ

สูตรการปรุงเมคอัพ สำหรับแต่งหน้า เช่น foundation powder, lip stick, mineral makeup

ขอ สูตร ทำ ลิปแท่งหมุนแบบเป็นเนื้อใสเจลแข็งหน่อยค่ะ

โพสต์โดย annacute28 » พุธ ก.ค. 05, 2023 8:59 am

สวัสดีค่ะรบกวน ขอสูตร ทำลิปแท่งที่เป็นเนื้อใส เจลแข็งหน่อยค่ะ แล้วก็อยากได้ที่เปลี่ยนสีได้ค่ะ เห็นลงในเว็บไซต์ จะมี 2 สูตรทำไมเปอร์เซ็นต์การใช้ต่างกันคะ

annacute28

Has thanked: 0 ครั้ง
ได้รับคำขอบคุณ: 0 ครั้ง
จำนวนสูตร: 0

ย้อนกลับไปยัง สูตรแต่งหน้า