Ethyl butylacetylaminopropionate (IR3535)
เป็นสารกับแมลง ไล่แมลง ที่ผลิตด้วย biotechnology มีความปลอดภัยสูง ให้ประสิทธิภาพการป้องกันแมลงได้ดี สามารถละลายน้ำได้โดยตรงทำให้ง่ายต่อการเพิ่มเติมลงในสูตร ไม่มีกลิ่นรบกวน
Ethyl butylacetylaminopropionate (นิยมเรียกชื่อทางการค้าว่า IR3535)
เป็นสารกับแมลง ไล่แมลง ที่ผลิตด้วย biotechnology มีความปลอดภัยสูง ให้ประสิทธิภาพการป้องกันแมลงได้ดี สามารถละลายน้ำได้โดยตรงทำให้ง่ายต่อการเพิ่มเติมลงในสูตร ไม่มีกลิ่นรบกวน

กรุณาศึกษาผลการวิจัยจากเอกสารแนบ
การใช้: สามารถใช้ได้ในทุกสูตรที่ต้องการไล่แมลง
วิธีการผสม: ผสมในน้ำ
อัตราการใช้: 7-30%
ลักษณะผลิตภัณฑ์: ของเหลว ไม่มีสี หรือสีอ่อน
การละลาย: สามารถละลายในน้ำได้สูงสุดประมาณ 5%, ละลาย ethanol ได้สูงสุดประมาณ 50%, ละลาย Propylene Glycol ได้สูงสุดประมาณ 50%
การเก็บรักษา: สามารถเก็บในอุณหภูมิห้อง ปิดฝาขวดให้สนิท แล้วมิดชิดจากแสงแดด หรือความร้อน ผลิตภัณฑ์มีอายุอย่างต่ำ 2ปี
INCI Name: Ethyl butylacetylaminopropionate
- ของเหลวใส
- ห้อง (25-40C)
- 24 Months from manufacturing or testing date.
- 5.00% - 10.00%
- 10.00%
- กรุณาปฎิบัติตามขั้นตอนการใช้ในรายละเอียดผลิตภัณฑ์
- ห้ามถูกความร้อนเกิน 40องศา
- 0.00 - 0.00
- ละลายในน้ำ, ละลายใน Glycol ชนิดใดๆ, ละลายใน Alcohol
- -
| Test Name | Specification |
|---|---|
| Appearance | Clear, colorless to slightly yellowish liquid, almost odorless |
| Identification (IR) | IR-Spectrum conforms |
| Assay | 99% Min |
| Appearance of 5% solution | Clear and colorless |
| pH (5% Water) | 4-6 |
| Free acid (as acetic acid) | 0.1% Max |
| Water (KF) | 0.5% Max |
| Refractive Index | 1.452-1.455 |
| Heavy metals (Pb) | 2ppm Max |
| Sulphated ash | 0.1% Max |
| Total viable aerobic count | 100 CFU/g Max |
| E.Coli | Absent in 1g |
| P.Aeruginosa | Absent in 1g |
| S.Aureus | Absent in 1g |
| C.Albicans | Absent in 1g |
| Salmonella | Absent in 10g |
ตะกร้า
ไม่มีสินค้า